UBND huyện Xuân Lộc thông báo tuyển dụng Công chức cấp xã năm 2024.
Các tổ đại biểu Hội đồng nhân dân xã Suối Cát vừa có buổi tiếp xúc cử tri trước kỳ họp thứ 10 – Kỳ họp thường niên năm 2024 với Nhân dân trên địa bàn 4 ấp.
Nhân kỷ niệm 77 năm Ngày Thương binh - Liệt sĩ (27/7/1947 - 27/7/2024). Sáng ngày 24/7, Đoàn huyện do đồng chí Phan Văn Dự - Ủy viên Ban Thường vụ, Trưởng Ban tổ chức Huyện ủy Xuân Lộc làm Trưởng đoàn đã đến xã Suối Cát thăm, tặng quà các gia đình "Bà Mẹ Việt Nam anh hùng", gia đình người có công tiêu biểu. Cùng đi có đồng chí Nguyễn Minh Lan - Huyện uỷ viên, Chánh thanh tra huyện.
Chiều ngày 10/6/2024, đại diện Ban giám hiệu, các đoàn thể và Liên đội trường TH Mạc Đĩnh Chi - xã Suối Cát đã đến trao số tiền hơn 35 triệu đồng ủng hộ cho em Nguyễn Quỳnh Anh, học sinh lớp 1A1 của nhà trường.
Chiều ngày 14/6/2024, Ban Chấp hành Đoàn xã Suối Cát đã tổ chức hội nghị bầu bổ sung Ủy viên Ban Chấp hành, Ủy viên Ban Thường vụ và bầu bổ sung chức danh Phó Bí thư Đoàn xã khóa VIII, nhiệm kỳ 2022 - 2027.