Đại diện lãnh đạo địa phương có Đ/c Nguyễn Ngọc Tú - Bí thư Đảng ủy, Đ/c Nguyễn Hoài Thương - Phó bí thư Đảng ủy, Đ/c Trần Cao Trí Hóa - chủ tịch UBND, Đ/c Liêu Thế Vũ - Phó chủ tịch UBND xã cùng các Ban ngành đoàn thể xã và bí thư chi bộ, trưởng ấp đến thăm, tặng quà và động viên các chiến sĩ.
Lãnh đạo xã Phú Lộc đên thăm, tặng quà các chiến sĩ mới
Qua đây nhằm động viên tinh thần cho các chiến sĩ an tâm tư tưởng, tiếp tục ra sức rèn luyện trưởng thành hơn nữa, sẵn sàng nhận và hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ được giao, xứng danh anh bộ đội Cụ Hồ.
Thanh Thúy