Về tham dự dưới cờ có Đ/c Nguyễn Phương Hoàng Duy – BT Đoàn xã Phú Lộc cùng các thầy cô giáo của trường và toàn thể các em học sinh
Nằm trong chuỗi hoạt động Chào mừng kỉ niệm 92 năm ngày thành lập Đoàn TNCS Hồ Chí Minh 26/3/1931- 26/3/2023. Đoàn TNCS Hồ Chí Minh với Chủ đề “ Hôm nay em là đội viên ngày mai em là đoàn viên” đến các bạn Đội viên với mục tiêu nâng cao nhận thức, bồi đắp lý tưởng cách mạng của Đảng, dân tộc Việt Nam, của tổ chức Đoàn TNCS Hồ Chí Minh phát huy tiềm năng sức sáng tạo của tuổi trẻ.
Đoàn Thanh niên xã Phú Lộc phối hợp với Liên Đội truờng TH Phạm Văn Đồng đã tổ chức ôn lại truyền thống ngày thành lập Đoàn TNCS HCM.
Qua buổi tuyên truyền Đ/c Duy – BT Đoàn xã đánh giá cao về buổi sinh hoạt cùng các em.
Thanh Thúy