Chiều ngày 10/6/2024, tại hội trường UBND phường Xuân Bình tổ chức khai mạc hè năm 2024 và diễn đàn trẻ em chủ đề “Trẻ em với vấn đề phòng chống bạo lực, xâm hại trẻ em”.
Tham dự có bà Nguyễn Thị Thanh – ĐUV – Phó Chủ tịch UBND phường, trưởng ban chỉ đạo hè, ông Võ Huỳnh Quân – ĐUV – Bí thư đoàn thanh niên phường, bà Nguyễn Thanh Huệ - Phó trưởng trạm y tế phường. Về dự khai mạc hè và diễn đàn trẻ em còn có ban ngành, đoàn thể phường, Trưởng Khu phố; Bí thư 10 chi Đoàn trực thuộc; Hiệu trưởng, Tổng phụ trách đội các trường học và 92 em học sinh độ tuổi từ 8 tới 15 tuổi trên địa bàn phường.
UBND PHƯỜNG XUÂN BÌNH, THÀNH PHỐ LONG KHÁNH, TỈNH ĐỒNG NAI
Tổng biên tập: Bà Nguyễn Thị Thanh - Phó Chủ tịch UBND phường Xuân Bình
Số giấy phép: 01/GP-TTĐT cấp ngày 6/12/2017. Cơ quan cấp phép: Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Nai
Địa chỉ: QL1, phường Xuân Bình, Thành phố Long Khánh, tỉnh Đồng Nai
ĐT: 0251.3877249