Sinh hoạt chi đoàn ấp Chà Rang
Tham dự buổi sinh hoạt có đồng chí Nguyễn Đình Yên - ĐUV - Bí thư đoàn xã và đồng chí An Văn Thắng - PBT đoàn xã. Hội nghị thông qua tài liệu sinh hoạt chi đoàn tháng 6 năm 2024, thông qua báo cáo và một số văn bản cấp trên và chỉ ra những khó khăn, hạn chế. Bên cạnh đó hội nghị triển khai một số hoạt động trong dịp hè 2024.
Sinh hoạt Chi đoàn là một hoạt động thường xuyên nhằm thu hút, tập hợp, giáo dục, rèn luyện đoàn viên; đồng thời là cầu nối quan trọng đưa các thông tin, quy định của Đoàn, chủ trương, đường lối của Đảng, chính sách, pháp luật của Nhà nước đến với đoàn viên, thanh niên./.
Dình Yên - ĐTN