Website của Ủy ban nhân dân Thị trấn Dầu Giây, Huyện Thống Nhất, Tỉnh Đồng Nai
Tham dự buổi trao quà có các thành viên BCH. Hội Chữ Thập đỏ thị trấn Dầu Giây, đại diện UBMTTQ và đại diện các đoàn thể thị trấn, cùng các hộ gia đình có hoàn cảnh đặc biệt khó khăn trên địa bàn thị trấn.
Hình ảnh tại buổi trao quà
Đợt tặng quà này, UBMTTQ thị trấn Dầu Giây đã đề xuất quỹ vì người nghèo thị trấn 12.500.000đ phân chia 25 phần quà cấp phát cho 10 người cao tuổi sống neo đơn và 15 hộ gia đình có thành viên là nạn nhân nhiễm chất độc Da cam trên địa bàn 04 khu phố thuộc thị trấn Dầu Giây. Mỗi xuất quà trị giá 500.000đ, gồm gạo, mì gói và nhu yếu phẩm.