Với chuyên đề: “Kỹ thuật nuôi Baba theo hướng VietGAP” và “Kỹ thuật nuôi tôm càng xanh toàn đực”.
Tại buổi tập huấn
Tại buổi tập huấn, các bạn đoàn viên, thanh niên, bà con nông dân đã được hướng dẫn các kiến thức khoa học kỹ thuật mới trong sản xuất nông nghiệp, đồng thời có dịp trao đổi, lắng nghe ý kiến giải đáp của báo cáo viên và nắm bắt được tình hình chăn nuôi, sản xuất nông nghiệp, những khó khăn vướng mắc trong quá trình sản xuất.
Thanh Thúy