Hình ảnh tại buổi thăm và tặng quà tại Đạo tràng Hiền Lương
Tích cực phát huy truyền thống đoàn kết tham gia phong trào thi đua yêu nước xã hội từ thiện góp phần vào sự phát triển chung của địa phương đặc biệt là quá trình phấn đấu đưa xã Ngọc Định đạt chuẩn Nông thôn mới nâng cao.
Đại diện các cơ sở tôn giáo đã gửi lời cảm ơn sự quan tâm giúp đỡ của lãnh đạo huyện trong thời gian qua, hứa sẽ tiếp tục phát huy những truyền thống tốt đẹp của đạo phật tích cực tham gia các phong trào thi đua yêu nước, hoạt động an sinh xã hội, chung tay xây dựng địa phương ngày càng phát triển văn minh./.
Tin ảnh: Lê Thị Nở