Sáng ngày 10/7/2024, phường Bảo Vinh tổ chức hội nghị đối thoại trực tiếp giữa người đứng đầu cấp ủy Đảng, người đứng đầu chính quyền với nhân dân năm 2024. Tham dự hội nghị có đồng chí: Nguyễn Nguyên Hiếu – Phó Chủ tịch UBMTTQVN thành phố Long Khánh; Đồng chí Trần Văn Kim - Thành ủy viên - Bí thư Đảng ủy, Chủ tịch UBND phường chủ trì hội nghị; các đồng chí trong Ban Thường vụ Đảng ủy phường, Thường trực UBND, UBMTTQVN phường, đại diện các ban nghành đoàn thể phường, khu phố, tổ trưởng tổ nhân dân và đại diện người dân trên địa bàn phường.
Tại hội nghị, đồng chí Trần Văn Kim - Bí thư Đảng ủy, Chủ tịch UBND phường báo cáo khái quát về tình hình KT- VHXH – QPAN trên địa bàn phường trong 6 tháng đầu năm 2024.
Tại hội nghị đã có 05 ý kiến trao đổi, thảo luận đối với các vấn đề như: tình hình rác thải, thủy lợi, đất đai... Các ý kiến của nhân dân được lãnh đạo phường trả lời, trao đổi tại buổi đối thoại, được nhân dân đồng tình.
Phan Bình Minh
UBND PHƯỜNG BẢO VINH, THÀNH PHỐ LONG KHÁNH, TỈNH ĐỒNG NAI
Tổng biên tập: Bà Thị Thi - Phó Chủ tịch UBND phường Bảo Vinh
Số giấy phép: 01/GP-TTĐT cấp ngày 6/12/2017. Cơ quan cấp phép: Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Nai
Địa chỉ: số 197 đường Duy Tân, phường Bảo Vinh, thành phố Long Khánh, tỉnh Đồng Nai
ĐT: 0251.3792061; Email: ubndxabaovinhlk1983@gmail.com