Do đó, từ 01/7/2024, Công an huyện Xuân Lộc sẽ tổ chức thu nhận hồ sơ cấp Căn cước và tài khoản định danh điện tử của tất cả người dân trên địa bàn huyện, cụ thể:
Thời gian:
- Buổi sáng: Từ 07 giừ 30 phút đến 11 giờ 00 phút.
- Buổi chiều: Từ 13 giờ 30 đến 17 giờ 00 phút.
Địa điểm: Phòng tiếp dân cấp Căn cước, Công an huyện Xuân Lộc tại Quốc lộ 1A, ấp Việt Kiều, xã Xuân Hiệp, huyện Xuân Lộc, tỉnh Đồng Nai.
Vì vậy, Công an huyện Xuân Lộc thông báo đến toàn thể nhân dân trên địa bàn huyện Xuân Lộc biết, chủ động sắp xếp thời gian và thực hiện hồ sơ cấp Căn cước và tài khoản định danh điện tử.
Xuân Hiệp