Tại đây các bà con cử tri được nghe các đại biểu hội động nhân dân thông báo cho bà con cử tri tình hình kinh tế chính trị văn hóa xã hội 6 tháng đầu năm của UBND thị trấn. Thông báo chương trình kỳ họp thứ 8 kỳ họp thường kỳ nửa năm của HĐND thị trấn, tại đây các đại biểu HĐND cũng trả lời ý kiến cử tri của kỳ họp trước. cũng tại kỳ họp này các đại biểu cũng có ý kiến lên các đại biểu H ĐND thị trấn như công tác vệ sinh môi trường,
Tuyến đường Đinh Tiên Hoàng đang xây dựng chưa được hoàn chỉnh ảnh hưởng đi lại của người dân cần đặt biển bảo hạn chế tốc độ có 2 ý kiến được tổ đại biểu trả lời ngay tại cuộc họp tiếp xúc, còn các ý kiến khác các đại biểu HĐND thị trấn ghi nhận các ý kiến của cử tri đồng thời sẽ có phản ánh lên các chuyên môn của thị trấn và Huyện để trả lời ý kiến của các cử tri trong kỳ họp tiếp theo
Hùng Cường
UBND THỊ TRẤN TRẢNG BOM, HUYỆN TRẢNG BOM, TỈNH ĐỒNG NAI
Tổng biên tập: Ô. Bùi Văn Đoàn - Phó chủ tịch UBND thị trấn Trảng Bom
Số giấy phép: 01/GP-TTĐT cấp ngày 6/12/2017. Cơ quan cấp phép: Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Nai.
Địa chỉ: Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Khu phố 1, thị trấn Trảng Bom, Huyện Trảng Bom, tỉnh Đồng Nai
ĐT: 0251.3866185; Fax: 0251.3866185