Ngày 30 tháng 6 năm 2019, cây cầu đã hoàn thành đưa vào sử dụng, đến tham dự lễ thông cầu có đ/c Bùi Thị Thu Thủy - Bí thư Đảng ủy địa phương, đ/c Đinh Công Hiệp chủ tịch Ủy ban và ban ngành đoàn thể cùng với đại diện nhân dân ấp 2 và ấp 3.
Phát biểu tại buổi lễ, đ/c Bí thư Đảng ủy thay mặt lãnh đạo địa phương và nhân dân ấp 2,3 chân thành cám ơn và ghi nhận sự đóng góp của bà Lê Thị Muôn, quý mạnh thường quân đã tạo điều kiện xây dựng chiếc cầu kiên cố giúp cho nhân dân đi lại được thuận tiện. Đ/c cũng mong rằng sự quan tâm tạo điều kiện của quý mạnh thường quân sẽ tiếp tục được duy trì để giúp cho địa phương hoàn thành nhiệm vụ chăm lo cho nhân dân được tốt hơn Duyệt của TTVHTT- HTCĐ
Giám đốc