Ngày 01/02/2024, CLB Kỷ năng sống Trảng Bom, Đoàn xã Sông Thao phối hợp cùng ban chăm sóc trẻ em và câu lạc bộ kỷ năng sống huyện Trảng Bom đến và thăm hỏi chúc tết các em và các hoàn cảnh gia đình đặc biệt khó khăn trên địa bàn xã.
Nhân dịp đã trao tặng 5 phần quà, mỗi phần quà trị giá 700.000đ và 08 phần tiền mặt, mỗi phần tiền mặt trị giá 500.000đ.
Nhằm động viên các hoàn cảnh khó khăn trong dịp năm mới và hỗ trợ phần nào cho các gia đình ấm cúng hơn trong dịp tết nguyên đám Giáp thìn 2024 sắp đến.
Diệu Linh