Dự buổi trao quà, có ông Trần Văn Toàn - Bí thư Đảng ủy, ông Nguyễn Hữu Hiển - PBT. TT Đảng ủy, CT. HĐND xã, ông Lê Tư Thành - PBT. Đảng ủy, CT.UBND xã; bà Vũ Thị Kiều Oanh - ĐUV, Trưởng Khối vận, PCT. HĐND xã; ông Sằn Sình Hứng - ĐUV, CT. UBMTTQ xã, đại diện các ban ngành, đoàn thể xã.
Tại đây, lãnh đạo Đảng ủy – HĐND – UBND - UB. MTTQ xã đã trao tặng 51 suất quà Tết cho 51 người có công trên địa bàn xã, mỗi phần quà trị giá 300.000 đồng gồm bánh, kẹo và nhu yếu phẩm, với tổng trị giá là 15.300.000 đồng; kinh phí được trích từ nguồn ngân sách xã.