Đề nghị các ban, ngành, đoàn thể, Cán bộ, Công chức, người hoạt động không chuyên trách thị trấn, các khu phố nhân dân trên địa bàn thị trấn góp ý dự thảo Quyết định (đường link đính kèm) và gửi ý kiến về Văn phòng UBND thị trấn thông qua Đ/c Võ Thị Hồng Loan CC. VP - TK trước ngày 17/7/2024.
Dưới đây là Công văn việc lấy ý kiến góp ý dự thảo nội dung Quyết định ban hành Quy chế thực hiện dân chủ ở cơ sở:
Đường dẫn truy cập vào Dự thảo quyết định ban hành Quy chế thực hiện dân chủ ở cơ sở: https://drive.google.com/file/d/1mLpn7jY7pb0WLNWCIgaFaeph34YDPYfh/view?usp=sharing