Sau khi nhận được Quyết định tuyển dụng công chức Chỉ huy trưởng Ban Chỉ huy Quân sự xã Xuân Định, Công đoàn xã đã tiến hành các thủ tục và tở chcu71 Lễ kết nạp Công đoàn viên cho ông Vũ Văn Hãnh. Sau khi được kết nạp vào Công đoàn xã, đồng chí Vũ Văn Hãnh đã có đôi lời phát biểu và cam kết cùng với Công đoàn xã xây dựng một công đoàn đoàn kết, sáng tạo và cùng nhau hợp sức đồng lòng để bảo vệ quyền và nghĩa vụ của một công đoàn viên.