Ban chấp hành Đoàn thị trấn Trảng Bom thưc hiện Ra quân hưởng ứng Ngày cao điểm Chiến sỹ tình nguyện xây dựng đô thị "Sáng -Xanh - Sạch - Đẹp - Văn minh - An toàn" với nhiều hoạt động, phần việc thiết thực, ý nghĩa:
Ra quân dọn vệ sinh môi trường, phát quang bụi rậm, bóc dỡ 50 biển quảng cáo trái phép trên các tuyến đường Sáng - Xanh- Sạch - Đẹp do Đoàn Thanh niên quản lý tại khu phố 2, thu gom 100kg rác thải trên tuyến đường dọc QL1A tổng chiều dài 2km.
Ra quân phát tờ rơi tuyên truyền, hướng dẫn Phân loại chất thải rắn sinh hoạt tại nguồn cho hơn 30 tiểu thương tại chợ Cũ - thị trấn Trảng Bom và hơn 200 hộ dân trên địa bàn khu phố 2
UBND THỊ TRẤN TRẢNG BOM, HUYỆN TRẢNG BOM, TỈNH ĐỒNG NAI
Tổng biên tập: Ô. Bùi Văn Đoàn - Phó chủ tịch UBND thị trấn Trảng Bom
Số giấy phép: 01/GP-TTĐT cấp ngày 6/12/2017. Cơ quan cấp phép: Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Nai.
Địa chỉ: Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Khu phố 1, thị trấn Trảng Bom, Huyện Trảng Bom, tỉnh Đồng Nai
ĐT: 0251.3866185; Fax: 0251.3866185