Nhằm đảm bảo nâng cao chất lượng đời sống sinh hoạt của người dân trên địa bàn trong việc sử dụng nguồn nước sạch an toàn, đúng tiêu chuẩn.
UBND xã Bàu Trâm và công ty cổ phần cấp nước Long Khánh đã và đang triển khai đợt hỗ trợ người dân đợt đăng ký lắp đặt, sử dụng nước máy tại hộ gia đình trong khu dân cư.
Việc đăng ký sử dụng nước máy thực hiện cụ thể như sau: người dân chủ động trực tiếp đăng ký danh sách tại ấp, hoặc tổ trưởng, hoặc đăng ký trực tiếp tại trụ sở UBND xã Bàu Trâm.
Vì lợi ích thiết thực của người dân và góp phần xây dựng thành công xã nông thôn mới kiểu mẫu, UBND xã Bàu Trâm đề nghị người dân, các hộ gia đình tại khu dân cư tích cực đăng ký tham gia./.
Hồng Hà