Sáng ngày 27/6/2024, Chi hội phụ nữ khu phố Tân Thủy tổ chức sinh hoạt tổ phụ nữ dân tộc quý II/2024 tại trụ sở nhà văn hóa khu phố Tân Thủy.
Tham dự có đồng chí Huỳnh Thị Hòa - Cán bộ Hội LHPN Thành phố Long Khánh, đồng chí Nguyễn Thế Thắng - Trưởng khối vận - Chủ tịch Uỷ ban MTTQ phường Bàu Sen, đồng chí Huỳnh Thị Anh Thư - Chủ tịch Hội LHPN phường, các chị là cán bộ, hội viên hội phụ nữ trên địa bàn khu phố cùng về dự buổi sinh hoạt.
Tại buổi sinh hoạt các chị em hội viên phụ nữ đã tích cực tham gia hưởng ứng trò chơi hái hoa dân chủ về chủ đề gia đình do hội LHPn phường tổ chức và được nghe Chị Phù Sau Kín – Tổ trưởng tổ phụ nữ dân tộc thông qua tóm tắt báo cáo hình hình hoạt động của tổ dân tộc quý II/2024 và Hướng dẫn phân loại chất thải rắn sinh hoạt tại nguồn; Chị Phạm Thị Quỳnh Như - Phó Chủ tịch Hội LHPN phường triển khai bài tuyên truyền hưởng ứng ngày gia đình Việt Nam 28/6 và tháng hành động phòng chống bạo lực gia đình./.
NguyenThuy
UBND PHƯỜNG BÀU SEN, THÀNH PHỐ LONG KHÁNH, TỈNH ĐỒNG NAI
Tổng biên tập: Ô. Nguyễn Văn Nam - Bí thư Đảng ủy - CT HĐND phường
Số giấy phép: 01/GP-TTĐT cấp ngày 6/12/2017. Cơ quan cấp phép: Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Nai.
Địa chỉ: Khu phố Bàu Sen, Phường Bàu Sen, Tp Long Khánh, tỉnh Đồng Nai ĐT: 0251.3724004; Email: vpdanguyphuongbausen@gmail.com