Hội viên Hội CCB tiếp tục duy trì giúp nhau làm kinh tế, tham gia các phong trào đền ơn đáp nghĩa. Trong năm tiếp tục tham mưu chính quyền tổ chức xét vay, thu nợ, thu lãi duy trì nguồn vốn, hỗ trợ hội viên phát triển sản xuất của Ngân hàng CSXH huyện, Hội phụ trách 02 tổ có 119 hộ vay với số tiền 4.115.000.000đ. Duy trì 02 THT chăn nuôi dê và bò, trong đó THT chăn nuôi dê có 09 hội viên, THT chăn nuôi bò có 07 hội viên, các THT tổ chức sinh hoạt đều đặn vào ngày 10 và 12 hàng tháng.
(Phạm Hà)