Đặc biệt trong xây dựng NTM và Khu Dân cư NTM kiểu mẫu, Chi hội CCB ấp 1 đã tích cực tham gia cùng với BND ấp vận động nhân dân và hội viên cựu chiến binh chỉnh trang nhà cửa; vệ sinh môi trường, hiến đất và đóng góp ngày công để mở rộng đường giao thông nông thôn; vận động hội viên đóng góp mua và lắp đặt pano tuyên truyền xây dựng NTM Kiểu mẫu trên tuyến đường CCB tự quản.
UBND XÃ XUÂN TÂY, HUYỆN CẨM MỸ, TỈNH ĐỒNG NAI
Tổng biên tập: Bà Lê Thị Phương Quỳnh - Phó Chủ tịch UBND xã Xuân Tây
Số giấy phép: 01/GP-TTĐT cấp ngày 6/12/2017. Cơ quan cấp phép: Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Nai
Địa chỉ: ấp 1, xã Xuân Tây, huyện Cẩm Mỹ, tỉnh Đồng Nai.
ĐT: 0251.6532085; Email: tayuxx@dongnai.gov.vn