Dự buổi ra mắt có đồng chí Đỗ Quang Thúy-BT Đảng ủy, CT HĐND xã, đồng chí Nguyễn Đình Hải-PCT UBND xã, đồng chí Đỗ Hồng Thái- Phó trưởng Công an xã, các đồng chí đại diện cấp ủy chi bộ, BND, Ban Công tác mặt trận và các đoàn thể ấp.
Tổ tự quản về an ninh trật tự ấp 7 gồm có 8 thành viên, tất cả đều được Công an xã bồi dưỡng về mặt nghiệp vụ trong tuần tra kiểm soát địa bàn, luyện tập các động tác võ thuật của công an nhân dân, cách xử lý các tình huống khi xảy ra vụ việc liên quan đến an ninh trật tự...
Trần Linh
UBND XÃ XUÂN TÂY, HUYỆN CẨM MỸ, TỈNH ĐỒNG NAI
Tổng biên tập: Bà Lê Thị Phương Quỳnh - Phó Chủ tịch UBND xã Xuân Tây
Số giấy phép: 01/GP-TTĐT cấp ngày 6/12/2017. Cơ quan cấp phép: Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Nai
Địa chỉ: ấp 1, xã Xuân Tây, huyện Cẩm Mỹ, tỉnh Đồng Nai.
ĐT: 0251.6532085; Email: tayuxx@dongnai.gov.vn