Theo đó, sau khi ân cần thăm hỏi, động viên các hoàn cảnh nỗ lực, khắc phục khó khăn, không ngừng vươn lên trong cuộc sống, Đoàn tình nguyện và Chính quyền địa phương đã trao 200 phần quà, mỗi phần trị giá khoảng 300.000đ cho các hoàn cảnh khó khăn của xã Suối Cát.
Tại buổi tặng quà, Chính quyền địa phương cũng gửi lời cảm ơn đến Đoàn tình nguyện của Công ty cổ phần Rồng Nam Việt đã quan tâm chăm lo đến các hoàn cảnh khó khăn trên địa bàn xã và hy vọng trong thời gian tới, địa phương sẽ tiếp tục được đồng hành với Đoàn tình nguyện trong các chương trình thiện nguyện khác.
Xuân Tùng