Hòa trong không khí của cả nước kỷ niệm 37 năm ngày nhà giáo Việt Nam ,sáng ngày 20/11/2019 trường THCS Long Tân đã long trọng tổ chức lễ họp mặt ngày Nhà giáo Việt Nam (20/11/1982-20/11/2019). Tham dự buổi lễ họp mặt có ông Nguyễn Hồng Phúc –CT.UBND xã Long Tân, bà Hồ Thị Khánh Tiết-CT.UBMTTQ xã Long Tân, cùng tập thể sư phạm nhà trường, đại diện Hội phụ huynh học sinh và toàn thể các em học sinh cùng tham dự.
Hình ảnh các thành cô được tuyên dương trong ngày họp mặt 20/11
Buổi lễ họp mặt đã diễn ra trang trọng ấm cúng, tràn đầy niềm vui tươi phấn khới của thầy cô, tại buổi lễ họp mặt các đại biểu đã được nghe cô Nguyễn Thị Thanh Ngọc-Hiệu trưởng nhà trường đã ôn lại truyền thống 37 năm ngày Nhà giáo Việt Nam(20/11/1982-20/11/2019). Đại diện cho chính quyền địa phương ông Nguyễn Hồng Phúc-CT.UBND xã đã phát phát biểu chúc mừng các thầy cô, đồng thời động viên thầy cô vượt qua những khó khăn để cùng với địa phương nói riêng và cả nước nói chung đưa nền giáo dục ngày càng phát triền. Cũng tại buổi lễ ban giám hiệu Nhà trường đã khen thưởng cho các thầy co giáo có thành tích trong phong trào thi đua của nhà trường và của tỉnh huyện.
Lại Thị Hoa
UBND XÃ LONG TÂN, HUYỆN NHƠN TRẠCH, TỈNH ĐỒNG NAI
Tổng biên tập: Ô. Nguyễn Minh Tùng - Phó Chủ tịch UBND xã Long Tân
Số giấy phép: 01/GP-TTĐT cấp ngày 6/12/2017. Cơ quan cấp phép: Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Nai
Địa chỉ: ấp Vĩnh Tuy, xã Long Tân, huyện Nhơn Trạch, tỉnh Đồng Nai ĐT: 0251.3521461; Fax: 0251.3521461; Email: uybannhandanxalongtan@gmail.com