Thay mặt Chi bộ, đồng chí Lê Anh Quốc - Bí thư Chi bộ khu phố Bàu Sen đã đọc và trao quyết định kết nạp Đảng của Thành uỷ Long Khánh cho đồng chí Nguyễn Văn Thuận; phân công nhiệm vụ cho 02 đồng chí đảng viên chính thức trong Chi bộ hướng dẫn, giúp đỡ, dìu dắt đống chí đảng viên mới trong giai đoạn thử thách, để sớm được công nhận là Đảng viên chính thức của Chi bộ.
Việc bồi dưỡng, kết nạp đảng viên mới là nhiệm vụ thường xuyên, có ý nghĩa quan trọng trong công tác xây dựng Đảng, góp phần phát triển và nâng cao chất lượng của tổ chức cơ sở Đảng; là động lực cho các đoàn viên, quần chúng khác tiếp tục phấn đấu noi theo, với mong muốn ngày càng có nhiều quần chúng ưu tú được đứng vào hàng ngũ của Đảng Cộng sản Việt Nam./.
NguyenThuy
UBND PHƯỜNG BÀU SEN, THÀNH PHỐ LONG KHÁNH, TỈNH ĐỒNG NAI
Tổng biên tập: Ô. Nguyễn Văn Nam - Bí thư Đảng ủy - CT HĐND phường
Số giấy phép: 01/GP-TTĐT cấp ngày 6/12/2017. Cơ quan cấp phép: Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Nai.
Địa chỉ: Khu phố Bàu Sen, Phường Bàu Sen, Tp Long Khánh, tỉnh Đồng Nai ĐT: 0251.3724004; Email: vpdanguyphuongbausen@gmail.com