UBND thị trấn Gia Ray thông báo tuyển dụng chức danh người hoạt động không chuyên trách thị trấn Gia Ray
Sáng ngày 20/06/2024 các đại biểu HĐND Huyện và thị trấn Gia ray đã có buổi gặp gỡ, tiếp xúc với bà con cô bác cử tri trên địa bàn thị trấn trước kỳ họp thứ 7, kỳ họp thường lệ giữa năm 2024 của HĐND thị trấn Gia Ray khóa VII, nhiệm kỳ 2021 – 2026.
Sáng ngày 5/6/2024 tại Hoa viên 09 tháng 4 thị trấn Gia ray, huyện xuân Lộc, UBND huyện tổ chức Lễ phát động hưởng ứng ngày Môi trường thế giới 5/6 với chủ đề “ Phục hồi đất, chống han hán và sa mạc hóa “ và tháng hành động vì môi trường năm 2024.
Thực hiện công tác chăm lo, giúp đỡ người cao tuổi ( NCT ) ở địa phương, sáng ngày 11/7/2024, tại trạm y – tế thị trấn Gia ray, đoàn bác sĩ thuộc Trung tâm Y – tế huyện Xuân Lộc đã tổ chức khám sức khỏe miễn phí cho NCT từ 60 tuổi trở lên. Nội dung khám gồm: Kiểm tra đường huyết, xét nghiệm máu, siêu âm chẩn đoán, đo điện tim, khám nội khoa, ngoại khoa. Kết quả đã có trên 90 cụ được khám sức khỏe.
Sáng ngày 02/7/2024, tại nhà văn hóa khu phố 2, UBND thị trấn Gia Ray long trọng tổ chức lễ ra mắt lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn thị trấn Gia Ray.