Lãnh đạo phường và lãnh đạo báo pháp luật phát quà Trung thucho các cháu.
Tham dự đêm trăng rằm: Ông Nguyễn Tiến Dũng – Phó Ban thi đua khen thưởng tỉnh Đồng Nai; Ông Huỳnh Ngọc Hiếu – Trưởng ban văn phòng đại diện báo pháp luật Việt Nam; Ông Phan Thanh Sắc – Phó Bí thư Đảng ủy – Chủ tịch UBND phường; Bà Phạm Thị Hoa – Chủ tịch HĐND phường; Bà Nguyễn Thị Kiều Diễm – Bí thư Đoàn phường; Cùng toàn thể cán bộ khối VHXH phường và BCH Đoàn phường.
Các cháu nhận quà và vui tết Trung thu 2019.
Hội đêm trăng rằm cho các em được Đoàn thanh niên phường phối hợp với câu lạc bộ võ cổ truyền phường tổ chức hoành tráng phục vụ cho các em học sinh những tiết mục văn nghệ, biểu diễn võ thuật. Nhân tổ chức trung thu cho các em được Báo pháp luật Đồng Nai tặng 500 suất bánh, kẹo và lồng đèn cho các em khó khăn trên địa bàn.
Điểm thông tin phường An Hòa