Đến tham dự có đồng chí Đinh Quốc Sơn – Bí thư Đảng ủy, Chủ tịch UBBN xã; Đồng chí Phùng Thanh Sang – Phó Chủ tịch UBND xã; Cùng toàn thể cán bộ, công chức, những người hoạt động không chuyên trách xã Tân An và hơn 500 người dân, đoàn viên, hội viên cùng tham dự.
Nằm trong chuỗi các hoạt động mừng kỷ niệm 92 năm ngày thành lập Đoàn TNCS Hồ Chí Minh (26/3/1931-26/3/2023). Ban Thường vụ Đoàn xã phối hợp với UBND xã tổ chức ngày đoàn viên năm 2023, Phối hợp tổ chức ngày chạy Olympic vì sức khỏe toàn dân, " Những bước chân vì cộng đồng" và phong trào mỗi thanh niên 10.000 bước chân mỗi ngày, với hơn 500 Người gồm đoàn viên hội viên của ban ngành đoàn thể riêng Đoàn TN với hơn 40 thành viên và các em học sinh trên địa bàn xã qua đó đã tuyên truyền cho các bạn biết giữ gìn sức khỏe và tập luyện thể thao thường xuyên nâng cao sức khỏe để cống hiến sức trẻ, khỏe để bảo vệ tổ quốc.
Minh Tiến
UBND XÃ TÂN AN, HUYỆN VĨNH CỬU, TỈNH ĐỒNG NAI
Tổng biên tập: Ô. Nguyễn Hữu Hậu - Phó Chủ tịch UBND xã Tân An.
Số giấy phép: 01/GP-TTĐT cấp ngày 6/12/2017. Cơ quan cấp phép: Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Nai
Địa chỉ: Ấp 2, xã Tân An, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai.
ĐT: 0251.3927058; Fax: 0251.3927058; Email: ubndxatanan@gmail.com