Sau một thời gian xây dựng, nay công trình trụ sở UBND xã mới đã hoàn thành và đưa vào hoạt động. Theo đó, Đảng ủy, Hội đồng nhân dân, Ủy ban nhân dân, Ủy ban Mặt trận Tổ quốc và các Đoàn thể: Đoàn thanh niên, Hội cựu Chiến binh, hội Phụ nữ, Hội nông dân, Hội chữ thập đỏ, Hội khuyến học, Hội nạn nhân chất độc da cam, của xã Phước Tân sẽ được chuyển lại địa điểm cũ. Riêng Công an xã vẫn làm việc tại Nhà văn hóa Ấp Miễu.
Ủy ban nhân dân xã Phước Tân, trân trọng thông báo tới người dân, quý cơ quan, đơn vị và cá nhân biết để tiện việc liên hệ công việc theo địa chỉ mới trên.
ĐTT-xã Phước Tân