![z5193608851476_b0092b4d7398cb69392e1bb1d4a45e6b.jpg](/longkhanh_phuongxuanhoa/SiteAssets/Lists/Dost_TinTuc_BanTin/NewForm/z5193608851476_b0092b4d7398cb69392e1bb1d4a45e6b.jpg)
Hội đồng Nghĩa vụ quân sự phường Xuân Hòa tổ chức buổi gặp gỡ các thanh niên trúng tuyển Nghĩa vụ quân sự
Phát biểu tại buổi gặp gỡ, các đồng chí lãnh đạo đại diện Hội đồng Nghĩa vụ Quân sự phường mong muốn các thanh niên luôn cố gắng, nỗ lực hết mình, khắc phục khó khăn, vươn lên trong học tập, huấn luyện, phấn đấu và hoàn thành xuất sắc mọi nhiệm vụ được giao. Qua đó, góp phần xây dựng quê hương ngày càng giàu đẹp, văn minh. Các thanh niên trúng tuyển gửi lời tri ân đến sự quan tâm, đồng thời xin hứa sẽ học tập, rèn luyện tốt để trở thành những quân nhân mẫu mực, xứng đáng với truyền thống của quê hương Long Khánh anh hùng và sự kỳ vọng của Cấp ủy, chính quyền, gia đình, bạn bè đã dành cho.
Nhân buổi gặp mặt, đại diện Hội đồng Nghĩa vụ quân sự phường Xuân Hòa đã trao quà cho các thanh niên chuẩn bị lên đường nhập ngũ.
Phạm Hương