Về dự và chỉ đạo hội nghị có đồng chí Phan Ngọc Như Trà - Ủy viên Ban Thường vụ Huyện đoàn, đồng chí Nguyễn Trọng Quang - HUV, Bí thư Đảng ủy, Chủ tịch UBND xã.
Tại hội nghị, đồng chí Bùi Trần Khánh Vân - đoàn viên chi đoàn Quân sự xã đã được bầu tham gia vào Ban Chấp hành, Ban Thường vụ và bầu giữ chức danh Phó Bí thư Đoàn xã khóa VIII, nhiệm kỳ 2022 - 2027 với tổng số phiếu đồng ý đạt 100%.
Phát biểu chỉ đạo tại hội nghị, các đồng chí lãnh đạo Huyện đoàn, Đảng ủy xã đã chúc mừng đồng chí Bùi Trần Khánh Vân và giao nhiệm vụ, cũng như mong muốn đồng chí sẽ cố gắng phần đấu, rèn luyện, không ngừng học tập nâng cao trình độ, chuyên môn, nghiệp vụ, phát huy tinh thần đoàn kết để cùng với Ban Chấp hành Đoàn xã đưa công tác Đoàn và phong trào thanh thiếu nhi xã Suối Cát ngày càng lớn mạnh.
Xuân Tùng