Chương trình khám mắt được diễn ra trong ngày 29/03/2023 với các nội dung thăm khám, tặng thuốc miễn phí, tư vấn chăm sóc mắt, cho hội viên hội người cao tuổi đang sinh sống trên địa bàn xã.
Thông qua việc thăm khám và tư vấn này, người bệnh, đặc biệt là những người bệnh cao tuổi có thể phát hiện sớm những vấn đề về mắt để kịp thời điều trị, cùng biết cách bảo vệ, chăm sóc cho đôi mắt luôn khỏe mạnh.
UBND XÃ GIANG ĐIỀN, HUYỆN TRẢNG BOM, TỈNH ĐỒNG NAI
Tổng biên tập: Ô. Trịnh Hồng Cường - Phó Chủ tịch UBND xã Giang Điền
Số giấy phép: 01/GP-TTĐT cấp ngày 6/12/2017. Cơ quan cấp phép: Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Nai
Địa chỉ: Ấp Xây Dựng, xã Giang Điền, huyện Trảng Bom, tỉnh Đồng Nai ĐT: 0251.3966457; Email: ubndxagiangdien@gmail.com